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 UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO 
 

  

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa: 
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3, 388 Morogoro Road, 

S.L.P. 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8, +255 22 2460772 
Barua pepe: met@meteo.go.tz. Tovuti: www.meteo.go.tz 

(IMETHIBITISHWA – ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga     
727H – (Rev.01/2020) 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO: 

TAREHE: 22/05/2022.  

 

 

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA 

NCHINI: 

 

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kutoka Kusini kwa Pwani ya Kusini na kwa kasi ya 

km20 kwa saa kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kaskazini. 

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Madogo hadi Makubwa kiasi. 

Matarajio kwa siku ya Jumanne tarehe 24/05/2022: Mabadiliko kidogo. 

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 22/05/2022.  

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA. 

[Mikoa ya Kagera, Mara Simiyu, Mwanza na Geita]: 

 

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika 

maeneo machache na vipindi vya jua. 

[Mkoa wa Tanga]:  

[Visiwa vya Unguja na Pemba]: 

[Mikoa ya Kilimanjaro na Arusha]: 

 

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika maeneo 

machache na vipindi vya jua. 

[Mikoa ya Lindi na Mtwara]: 

[Mikoa ya Kigoma na Katavi]: 

[Mikoa ya Shinyanga, Dodoma na Singida]: 

[Mikoa ya Dar es Salaam na Manyara]:  

[Mikoa ya Mbeya, Songwe, Rukwa na Njombe]: 

[Mkoa wa Iringa, Tabora, Morogoro na Ruvuma]: 

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]: 
 

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua. 

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa) 

ARUSHA 26°C 17°C 12:32 12:28 

D'SALAAM 31°C 22°C 12:27 12:11 

DODOMA 29°C 17°C 12:40 12:26 

KIGOMA  31°C 19°C 01:02 12:52 

MBEYA 22°C 13°C 12:53 12:31 

IRINGA 25°C 13°C 12:42 12:24 

NJOMBE 18°C 10°C 12:44 12:27 

MWANZA 29°C 18°C 12:45 12:43 

TABORA 30°C 17°C 12:50 12:40 

TANGA 30°C 24°C 12:25 12:15 

ZANZIBAR 31°C 25°C 12:27 12:11 
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